"อย่าลืมนะครับคุณสามารถตอบแทนความรู้ที่ได้รับได้ ด้วยการแบ่งปันความรู้อื่นๆ ที่คุณมีให้กับผู้อื่นต่อๆไป"
"พิมพ์คำว่าขอบคุณ 1000 รอบ มิอาจสู้การแบ่งปัน สัก 1 เรื่อง"

*

DAZ Studio โปรแกรมทำภาพ 3 มิติ ทั้งดี ทั้งฟรี
Share/Bookmark
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  

ผู้เขียน หัวข้อ: DAZ Studio โปรแกรมทำภาพ 3 มิติ ทั้งดี ทั้งฟรี  (อ่าน 22290 ครั้ง)
NaiTan
NaiTan
Administrator
เว็บมาร์สเตอร์อาวุโส

ความยอดนิยม: 3

ไม่มีอะไรจะได้มาง่ายๆ โดยไม่ใช้ความพยายาม

« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 11:01:22 PM »

ยิ้มกว้างๆ   DAZ Studio (โปรแกรมทำภาพ 3 มิติ ทั้งดี ทั้งฟรี) : ใครที่มีเครื่องแรงๆ แรมเหลือๆ อยากลองเล่นโปรแกรมทำภาพ 3 มิติดีๆ  ขยิบตาแถมยังไม่ต้องเสียตังค์บ้างมั้ยล่ะครับ โปรแกรมตัวนี้เลยที่คุณมองหา คุณสามารถทำภาพเคลื่อนไหว (Animation) สวยๆ เนียนๆ ใช้งานง่ายแม้ว่าคุณจะพึ่งหัดเล่นงานแนวนี้ก็ตาม สามารถออกแบบตัวละคร สัตว์ต่างๆ สิ่งของ รถยนต์หรือแม้แต่ฉากต่างๆ เอาไปใช้งานสะดวกมากๆครับ ลองดูนะครับ เจ้าโปรแกรมตัวนี้จะทำให้คุณหลงรัก 3D โดยไม่รู้ตัว    โปรแกรมนี้ ทางผู้พัฒนา โปรแกรม (Program Developer) เขาได้แจกให้ ทุกท่านได้นำไปใช้กันฟรี FREE !! นะครับผม โดยท่าน ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น

ดาวน์โหลดได้ที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2009, 06:43:59 AM โดย NaiTan » บันทึกการเข้า

Naivanan
เว็บมาร์สเตอร์ตัวอ่อน
*

ความยอดนิยม: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 04:09:29 PM »

เจ๋งขอบคุณมั๊กก ๆ เลยครับ พี่น้อง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์