"อย่าลืมนะครับคุณสามารถตอบแทนความรู้ที่ได้รับได้ ด้วยการแบ่งปันความรู้อื่นๆ ที่คุณมีให้กับผู้อื่นต่อๆไป"
"พิมพ์คำว่าขอบคุณ 1000 รอบ มิอาจสู้การแบ่งปัน สัก 1 เรื่อง"

*

สมาชิกใหม่แนะนำตัวกันได้ที่นี้
Share/Bookmark
หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 ... 55   ลงล่าง
  พิมพ์  

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวกันได้ที่นี้  (อ่าน 272114 ครั้ง)
stoptoptop
Full Member
เว็บมาร์สเตอร์ตัวอ่อน
*

ความยอดนิยม: 0

« ตอบ #300 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 05:52:38 PM »

ชื่อ : ต๊อบ
สมยานาม :สะต๊อบ
งานที่ทำ : เรียนโทครุศาสตร์
ความสนใจ: เกี่ยวกับการประยุกต์ใช้เทคโนโลยีสารสนเทศ
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร: google
เป็นคนที่ไหน: กทม.
เว็บไซต์ : ยังไม่มีค่ะ
อื่นๆ : ทำวิทยานิพนธ์อยู่ค่ะ
tannum77
Full Member
*

« ตอบ #301 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 08:49:51 PM »

สวัสดีครับ

ผม กมลาศ  งามจิตร

มือใหม่ครับ

ฝากให้คุณช่วยดูแลด้วยครับ
tannum77
Full Member
*

« ตอบ #302 เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 08:55:30 PM »

ชื่อ : กมลาศ
สมยานาม : ทานน้ำ
งานที่ทำ : ครูสอนนักเรียน
ความสนใจ : ทุกอย่างที่เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
รู้จักเว็บนี้ได้อย่างไร : ถามอากู๋ อากู๋ บอกว่านี่แหละใช่ (อากู๋ = google)
เป็นคนที่ไหน : พิษณุโลกคร้าบบบ
เว็บไซต์ : www.nakhonchum.ac.th
อื่นๆ : man u
chatchawan
Full Member
*

« ตอบ #303 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 11:22:14 AM »

สวัสดีครับพี่น้อง ขอรายงานตัวนะครับ
ชื่อ ชัชวาล
สมยานาม  หนุ่ม
งานที่ทำ รับราชการ
ความสนใจ ทำเว็บ อี ออฟฟิต ปลูกต้นไม่ เลี้ยงสัตว์
รู้จักเว็บนี้จากพี่ที่ร.พ.แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้ทำเว็บเพื่อใช้ในหน่วยงานครับ
เป็นคนที่ เกิดชัยภูมิ โตเพชรบูรณ์ เรียนพิดโลก ทำงานเพชรบูรณ์  ปัจจุบันย้ายมาทำงานและอาศัยที่แพร่ ยิ้ม ยิ้ม
เว็บ ยังไม่ได้ทำ
ultraman13sa
Full Member
*

« ตอบ #304 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 03:58:25 PM »

สวัสดีครับ

ผม นิติวัฒน์ หมื่นพรมมา

เรียนราชมงคลครับ อยู่ปี สี่ ครับ

ตอนนี้กำลังทำโปรเจ็คอยู่

ฝากให้คุณช่วยดูแลด้วยครับ
bkservice
Full Member
*

« ตอบ #305 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 12:00:15 AM »

สวัสดีครับ  แลบลิ้น
ชื่อ :ซี
สมยานาม :Admin จำเป็น
งานที่ทำ :กรีดยาง
ความสนใจ:เทคโนโลยี
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร:GooGle
เป็นคนที่ไหน: Songkhal
เว็บไซต์ :www.drs.ac.th
อื่นๆ :ไม่มี แลบลิ้น
andy007
Full Member
*

« ตอบ #306 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 06:36:23 PM »

แนะนำตัวมาหลายสับดาห์แล้ว

ขอโปรแกรมหน่อยครับ phpgrade 2009

จะโหลดได้อย่างไร

ถ้าโหลดไม่ได้ จะขาย ก็จะซื้ัอครับ  นักเรียนอยากดูเกรด แต่เช่าเว็บเป็น linux

ถ้าโหลดไม่ได้ ก็จะไปบรินต์กระดาษติดให้เด็กดูครับ

ขอบคุณล่วงหน้า
NaiTan
NaiTan
Administrator
เว็บมาร์สเตอร์อาวุโส

ความยอดนิยม: 3

ไม่มีอะไรจะได้มาง่ายๆ โดยไม่ใช้ความพยายาม

« ตอบ #307 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 10:14:25 PM »

แนะนำตัวมาหลายสับดาห์แล้ว

ขอโปรแกรมหน่อยครับ phpgrade 2009

จะโหลดได้อย่างไร

ถ้าโหลดไม่ได้ จะขาย ก็จะซื้ัอครับ  นักเรียนอยากดูเกรด แต่เช่าเว็บเป็น linux

ถ้าโหลดไม่ได้ ก็จะไปบรินต์กระดาษติดให้เด็กดูครับ

ขอบคุณล่วงหน้า
การตรวจสอบและอนุมัติสมาชิกเป็น Full Member จะใช้เวลาไม่เกิน 1 วัน ถ้านานกว่านี้แสดงว่าการรายงานตัวของท่านไม่ผ่านการอนุมัติ ให้ท่านสามารถรายงานตัวใหม่ได้เลย ถ้ายังต้องการเป็นสมาชิก Full Member  ผู้ดูแลระบบจะทำการตรวจสอบและเลื่อนขั้นให้อัติโนมัติโดยสมาชิกไม่ต้องยื่นคำร้องใดๆ

ส่วนโปรแกรมเราเปิดให้โหลดไปใช้งานได้ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ใครขอซื้อเราไม่ขายให้ และห้ามนำไปขายเด็ดขาด เราทำเพื่อแจกให้ใช้งานโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเท่านั้น อยากได้สามารถโหลดไปใช้งานได้เลยครับ

andy007
Full Member
*

« ตอบ #308 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 04:49:25 PM »

รายงานตัวอีกครับผม
ชื่อ andy ton
ชื่อเข้าโรงเรียน นายวัลลภ บุญช่วย
อาชีพ คุณครู
สนใจ การเกษตร ฟาร์ม ตกปลา คอมพิวเตอร์
website: www.kmp.ac.th
ครับผม..
kachatuch
Full Member
*

« ตอบ #309 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 10:54:14 AM »

สวัสดีครับผมชื่อ ไนท์ ครับ เป็นอาจารย์สอน โรงเรียนมัธยมแห่งหนึ่ง และต้องดูแลระบบคอมพิวเตอร์ของโรงเรียนด้วย
ที่เข้ามาเว็บนี้เพราะชอบสังคมการแบ่งปันของคนไทยด้วยกันเอง และมีโปรแกรมที่เป็นประโยชน์แก่ครูและนักเรียนเป็นอย่างยิ่ง
coolicecc
Full Member
*

« ตอบ #310 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 11:54:14 AM »

สวัสดีครับ สมาาชิกใหม่รายงานตัวครับ   จุมพิต

เว็บไซต์นี้มีประโยชน์มากเลยครับ ผมเองก็เข้ามาหาข้อมูลในเว็บนี้อยู่บ่อยๆ แต่ไม่ได้สมัครสมาชิกซักที  แลบลิ้น

วันนี้ผมทำเว็บของผมเสร็จแล้ว (www.glongchalk.com) ซึ่งบางส่วนได้ประโยชน์มาจากเว็บนี้ วันนี้เป็นวันดี  ยิ้ม

จึงขอเข้ามาสมัครสมาชิก เพื่อแบ่งปันประสบการณ์ (เท่าหางอึ่ง)  รูดซิบปาก ให้เพื่อนสมาชิกที่เปนมือใหม่ได้เรียนรู้กันครับ

---------------------------------------------------------------

ชื่อ : จีระพงษ์
สมยานาม : coolicecc
งานที่ทำ : นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ (ฝึกสอน)
ความสนใจ: หลายอย่าง ๆ ที่นำไปสอนเด็ก นร. ได้
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร: www.google.com
เป็นคนที่ไหน: สุโขทัย
เว็บไซต์ : www.glongchalk.com
e-mail : coolicecc@hotmail.co.th
twitter : http://twitter.com/#!/coolicecc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2011, 11:59:53 AM โดย coolicecc » บันทึกการเข้า

ws01628
Full Member
*

« ตอบ #311 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 03:34:01 PM »

ชื่อ :__________________แจ๊กกี้ครับ
สมยานาม :__________________ไม่มี
งานที่ทำ :__________________รับราชการ
ความสนใจ:__________________ทุกเรื่อง
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร:__________________จากกูเกิ้ล
เป็นคนที่ไหน:__________________กทม
เว็บไซต์ :__________________ไม่มีครับ
อื่นๆ :__________________
smath
Full Member
*

« ตอบ #312 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 02:05:51 PM »

ชื่อ สามารถ
สมยานาม: ไม่มี
งานที่ทำ:ครู
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร:จากกูเกิ้ล
เป็นคนที่ไหน:เพชรบูรณ์
เว็บไซต์ :www.krn-pbn3.com
อื่นๆ :อยากได้โปรแกรมไปใช้งานที่โรงเรียนครับ
montri_ru
Full Member
*

« ตอบ #313 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 09:48:51 AM »

ชื่อ : first
สมยานาม : มือใหม่
งานที่ทำ : พนักงานบริษัท
ความสนใจ: คอมพิวเตอร์ และการเขียนโปรแกรม
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร: จาก google
เป็นคนที่ไหน: กทม
เว็บไซต์ :__________________
อื่นๆ : อยากเรียนรู้
thitinan_b
Full Member
*

« ตอบ #314 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 10:26:48 AM »

กำลังศึกษาเรื่อง directadmin ครับ

ชื่อ : ฐิตินันท์
สมยานาม : ไข่
งานที่ทำ : วิศวกร
ความสนใจ: SEO
รุ้จักเว็บนี้ได้อย่างไร: google.com
เป็นคนที่ไหน: ร้อยเอ็ด
เว็บไซต์ : www.kkhai.com
อื่นๆ :

หน้า: 1 ... 19 20 [21] 22 23 ... 55   ขึ้นบน
  พิมพ์